01.05.2014 22:19

Úrslit frá Firmakeppni

Firmakeppni Smára fór fram á Flúðum 1 maí í frábæru veðri. Tæplega 60 skráningar voru á mótinu sem tókst í alla staði vel og glæsileg tilþrif sáust í öllum flokkum. Stjórn Smára vill þakka þáttakendum og áhorfendum fyrir komuna, starfsfólki og þeim sem komu að framkvæmd mótsins fyrir hjálpina og síðast en ekki síst þeim einstaklingum og fyrirtækjum sem styrktu mótið kærlega fyrir stuðninginn, listann má finna í heild sinni hér fyrir neðan.

 

POLLAFLOKKUR

Adrían Valur Stefánsson og Iðunn frá Ásatúni – HREPPHÓLABÚIÐ

Darri Steinn Einarsson og Klettur frá Kaldbak – GRÍS OG FLESK

Eyrún Hjálmarsdóttir og Krækja frá Króki – KAFFIHÚSIÐ MIKA

Freyja Matsson og Mía Litla frá Kálfhóli 2 – DÝRALÆKNAÞJÓNUSTA SUÐURLANDS

Guðrún Hulda Hauksdóttir og Spuni frá Jaðri – ÞRÁNDARHOLT SF

Kasper Matsson og Garpur frá Kálfhóli 2 – S.R. GRÆNMETI

 

BARNAFLOKKUR

1.INGVAR OG SVALA FJALLI 1

Þorvaldur Logi Einarsson og Brúður frá Syðra Skörðugili

2.TOYOTA SELFOSSI

Aron Ernir Ragnarsson og Sólrún frá Efra-Langholti

3.FLÚÐAFISKUR

Laufey Ósk Grímsdóttir og Iðunn frá Ásatúni

 

UNGLINGAFLOKKUR

1.FLÚÐAVERKTAKAR

Hrafnhildur Magnúsdóttir og Lína frá Blesastöðum 1a

2.KÍLHRAUN.IS

Hekla Salóme Magnúsdóttir og Tinna frá Blesastöðum 1a

3.REIÐSKÓLINN VESTRAR-GELDINGAHOLTI

Halldór Fjalar Helgason og Topar frá Hvammi 1

4.BJARNI MÁSSON

Hanna Winter og Freydís frá Röðli

5.HROSSARÆKTARBÚIÐ HLEMMISKEIÐI 3

Helgi Valdimar Sigurðsson og Hugnir frá Skollagróf

 

 

UNGMENNAFLOKKUR

1.VÉLFANG EHF

Sigurbjörg Bára Björnsdóttir og Fagri Blakkur frá Vorsabæ 2

2.GRÖFUTÆKNI

Björgvin Ólafsson og Sveipur frá Hrepphólum

3.JÖRÐIN JAÐAR EHF

Gunnlaugur Bjarnason og Flögri frá Kjarnholtum

4.JÓN OG ÞORGEIR EFRI-BRÚNAVÖLLUM

Guðjón Örn Sigurðsson og Gola frá SKollagróf

5.HROSSARÆKTARBÚIÐ SKOLLAGRÓF

Guðjón Hrafn Sigurðsson og Jóvin frá Syðri-Hofdölum

 

KVENNAFLOKKUR

1.HÁR-HRUN

Aðalheiður Einarsdóttir og Darri frá Hlemmiskeiði

2.HROSSARÆKTARBÚIÐ VORSABÆ 2

Kristbjörg Kristinsdóttir og Dáð frá Jaðri

3.TEITUR

Erna Óðinsdóttir og Kraki frá Hvammi 1

4.HLÍÐARBÚIÐ

Kristín Erla Ingimarsdóttir og Kopar frá Unnarholtskoti

5.FJALLARAF

Linda Karlsson og Garpur frá Kálfhóli 2

 

SKEIÐ

1.BJARNI OG LÁRA BLESASTÖÐUM 2A

Ingvar Hjálmarsson og Dama frá Fjalli

2.HROSSARÆKTARBÚIÐ KÁLFHÓLI 2

Grímur Guðmundsson og Glæsir frá Ásatúni

3.FOLALDAFÓÐRUNIN HRAFNKELSSTÖÐUM

Björgvin Ólafsson og Birta frá Þverá

4.HÆLL EHF

Sigurbjörg Bára Björnsdóttir og Baka frá Bár

 

HELDRI MENN OG KONUR

1.SIGFÚS@TÖLT.NU

Grímur Guðmundsson og Hvinur frá Ásatúni

2.FÉLAGSHEIMILI HRUNAMANNA

Áslaug Bjarnadóttir og Frosti frá Miðfelli

3.HRAUNTEIGUR EHF

Hörður Úlfarsson og Fluga frá Auðsholti

4.ÁBÓTINN EHF

Gunnlaugur Magnússon og Maístjarna frá Miðfelli 5

5.TÖLTSPOR EHF

Björg Björnsdóttir og Þokki frá Hvammi 1

 

KARLAFLOKKUR

1.LAND OG HESTAR

Bjarni Birgisson og Andrá frá Blesastöðum 2a

2.BLESASTAÐIR 1A

Hannes Ólafur Gestsson og Saga frá Kálfhóli

3.FERÐAÞJÓNUSTA BÆNDA DALBÆ

Gunnar Jónsson og Draupnir frá Skeiðháholti 3

4.SET EHF

Einar Logi Sigurgeirsson og Ísdögg frá Miðfelli

5.ÁSAR OG MÓAR EHF

Einar Einarsson og Rökkva frá Reykjum

 

STYRKTARAÐILAR FIRMAKEPPNI SMÁRA 2014

 

Ábótinn ehf

Ása María og synir

Ásar og Móar ehf

Ásbúðin

Baldvin og Þorvaldur ehf

Bjarni Másson

Bjarni og Lára Blesastöðum 2A

Blesastaðir 1A

Boletta og Sigurður Hæli

Búið og Gert

Búnaðarfélag Hrunamanna

Dýralæknaþjónusta Suðurlands

Eiríkur og Unnur Vorsabæ

Ferðaþjónusta bænda Dalbæ

Ferðaþjónustan Steinsholti

Félgasheimili Hrunamanna

Fjallaraf

Flúðafiskur

Flúðaleið flutningar ehf

Flúðaverktakar

Flækja og Félagar

Foldaldafóðrunin Hrafnkelsstöðum

Fögrusteinar

Grís og Flesk

Gröfutækni

Gunnar og Anna Fríða Skeiðháholti 3

Halla Sigga og Birkir Hæli

Hár-Hrun

Hestaleigan Syðra-Langholti

Hlíðarbúið

Hótel flúðir

Hrafnhildur og Oddur Stöðulfelli

Hraunteigur ehf

Hrepphólabúið

Hrossaræktarbúið Hlemmiskeiði 3

Hrossaræktarbúið Kálfhóli 2

Hrossaræktarbúið Miðfelli 5

Hrossaræktarbúið Skollagróf

Hrossaræktarbúið Vorsabæ 2

Hrossaræktarfélag Hrunamanna

Hrunamannahreppur

Hrútastían Ósabakka 1

Hæll ehf

Ingvar og Svala Fjall 1

Jón og Helga Skeiðháholti 1

Jón og Þorgeir Efri-Brúnavöllum

Jörðin Jaðar ehf

Kaffi sel

Kaffihúsið Mika

Kilhraun.is

Kjöt frá Koti

Land og hestar

Landstólpi

Miðfellshestar Adda og Einar

Minni Borgir ferðaþjónusta

'Olafsvellir

Reiðskólinn Vestra-Geldingaholti

S.R. grænmeti

S.S

Sauðakofinn Fossnesi

Set ehf

Sigfús@tölt.nu

Skarðsbúið

Skeiða og Gnúpverjahreppur

Skeiðháholt 3 ehf

Sláturhúsið á Hellu

Strá ehf

Syðralangholt Gistiheimili

Tamningamiðstöðin Langholtskoti

Tamningastöðin Efri-Brúnavöllum

Teitur

Toyota Selfossi

Túnsbergsbúið

Töltspor ehf

Útlaginn

Vélfang ehf

Þrándarholt sf

Flettingar í dag: 230
Gestir í dag: 83
Flettingar í gær: 290
Gestir í gær: 78
Samtals flettingar: 1982223
Samtals gestir: 285510
Tölur uppfærðar: 20.8.2019 12:27:05