22.07.2016 00:57

Ráslisti,gæðingamót

Gæðinga- og Töltmót Smára og Loga 2016

Leiðréttir ráslistar (leiðrétt í B flokk og T3 opinn flokk)

A flokkur 
1. Tildra frá Kjarri og Ragnheiður Samúelsdóttir
2. Kraftur frá Breiðholti í Flóa og Bjarni Sveinsson
3. Fiðla frá Galtastöðum og Inga Hanna Gunnarsdóttir
4. Vala frá Eystri-Hóli og Jón Ó. Guðmundsson
5. Sproti frá Sauðholti 2 og Jóhann Kristinn Ragnarsson
6. Þótti frá Hvammi I og Helgi Kjartansson
7. Blæja frá Fellskoti og Helga Una Björnsdóttir
8. Gjálp frá Vöðlum og Ólöf Rún Guðmundsdóttir
9. Frigg frá Hvolsvelli og Elvar Þormarsson
10. Gáll frá Dalbæ og Sólon Morthens
11. Friður frá Miðhópi og Finnur Jóhannesson
12. Oddaverji frá Leirubakka og Matthías Leó Matthíasson
13. Stemma frá Bjarnarnesi og Ragnheiður Samúelsdóttir
14. Teigur frá Ásatúni og Guðjón Sigurðsson
15. Þytur frá Kirkjuferju og Bryndís Heiða Guðmundsdóttir
16. Atlas frá Lýsuhóli og Jóhann Kristinn Ragnarsson
17. Ída frá Hlemmiskeiði 3 og Sigursteinn Sumarliðason
18. Villimey frá Húsatóftum 2a og Gunnlaugur Bjarnason
19. Fjörður frá Kjarnholtum I og Tinna Dögg Tryggvadóttir
20. Fossbrekka frá Brekkum III og Þorsteinn Björn Einarsson
21. Nasa frá Sauðárkróki og Nína María Hauksdóttir
22. Listi frá Fellskoti og Sólon Morthens
23. Sveifla frá Vatnshömrum og Þórey Helgadóttir
24. Snös frá Hrauni og Ragnheiður Samúelsdóttir

B flokkur
1. Helga Möller frá Hlemmiskeiði 3 og Sigursteinn Sumarliðason
2. Stjarni frá Skarði og Vilborg Smáradóttir
3. Bylur frá Hrauni og Ragnheiður Samúelsdóttir
4. Óðinn frá Áskoti og Finnur Jóhannesson
5. Reisn frá Rútsstaða-Norðurkoti og Eiríkur Arnarsson
6. Framtíð frá Hvolsvelli og Elvar Þormarsson
7. Gjálp frá Hvammi I og Erna Óðinsdóttir
8. Arkiles frá Blesastöðum 2A og Bjarni Birgisson
9. Óskar frá Hafragili og Klara Sveinbjörnsdóttir
10. Hrafn frá Breiðholti í Flóa og Bjarni Sveinsson
11. Dáð frá Jaðri og Sigurður Sigurðarson
12. Vökull frá Hólabrekku og Arnar Heimir Lárusson
13. Védís frá Jaðri og Ólafur Ásgeirsson
14. Hárekur frá Hafsteinsstöðum og Hjördís Rut Jónsdóttir
15. Hátíð frá Hlemmiskeiði 3 og Gunnlaugur Bjarnason
16. Leikur frá Glæsibæ 2 og Vilborg Smáradóttir
17. Nanna frá Leirubakka og Matthías Leó Matthíasson
18. Hula frá Túnsbergi og Bragi Viðar Gunnarsson
19. Katla frá Fornusöndum og Elvar Þormarsson
20. Valiant frá Vatnshömrum og Þórey Helgadóttir
21. Úlfur frá Miðhjáleigu og Guðjón Sigurðsson
22. Gunnar Jónsson og Blakkur frá Skeiðháholti 3

Barnaflokkur
1. Guðný Dís Jónsdóttir og Roði frá Margrétarhofi
2. Valdimar Örn Ingvarsson og Kóngur frá Fjalli
3. Þorvaldur Logi Einarsson og Sigurrós frá Miðfelli 2
4. Þórey Þula Helgadóttir og Þöll frá Hvammi I
5. Védís Huld Sigurðardóttir og Kamban frá Húsavík
6. Inga Vildís Þorkelsdóttir og Fiðla frá Skipholti III
7. Aron Ernir Ragnarsson og Ísadór frá Efra-Langholti
8. Herdís Björg Jóhannsdóttir og Aron frá Eystri-Hól
9. Hjörtur Snær Halldórsson og Mörður frá Halldórsstöðum
10. Guðný Dís Jónsdóttir og Þruma frá Hofsstöðum, Garðabæ
11. Valdimar Örn Ingvarsson og Glódís frá Fjalli 2
12. Jón Valgeir Ragnarsson og Þyrnir frá Garði
13. Þorvaldur Logi Einarsson og Ísdögg frá Miðfelli 2
14. Þórey Þula Helgadóttir og Topar frá Hvammi I

Unglingaflokkur
1. Sölvi Freyr Freydísarson og Gæi frá Svalbarðseyri
2. Einar Ágúst Ingvarsson og Snerpa frá Fjalli 2
3. Bergey Gunnarsdóttir og Gimli frá Lágmúla
4. Hekla Salóme Magnúsdóttir og Partur frá Byggðarhorni
5. Sölvi Freyr Freydísarson og Danni frá Litlu-Brekku
6. Einar Ágúst Ingvarsson og Snör frá Útverkum

Ungmennaflokkur
1. Margrét Halla Hansdóttir Löf og Paradís frá Austvaðsholti 1
2. Elmar Ingi Guðlaugsson og Kufl frá Grafarkoti
3. Finnur Jóhannesson og Frigg frá Hamraendum
4. Elín Sara Færseth og Hreyfing frá Þóreyjarnúpi
5. Björgvin Viðar Jónsson og Þráinn frá Selfossi
6. Inga Hanna Gunnarsdóttir og Ferdinand frá Galtastöðum
7. Glódís Helgadóttir og Hektor frá Þórshöfn
8. Marín Lárensína Skúladóttir og Amanda Vala frá Skriðulandi
9. Kristín Hermannsdóttir og Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti
10. Nína María Hauksdóttir og Sproti frá Ytri-Skógum
11. Þorsteinn Björn Einarsson og Kliður frá Efstu-Grund
12. Sigurbjörg Bára Björnsdóttir og Fagriblakkur frá Vorsabæ II
13. Hrafnhildur Magnúsdóttir og Eyvör frá Blesastöðum 1A

Skeið 100m (flugskeið)
1. Þorsteinn Björn Einarsson og Mínúta frá Hryggstekk
2. Guðjón Örn Sigurðsson og Lukka frá Úthlíð
3. Védís Huld Sigurðardóttir og Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi
4. Finnur Jóhannesson og Tinna Svört frá Glæsibæ
5. Arnar Heimir Lárusson og Kormákur frá Þykkvabæ I
6. Glódís Helgadóttir og Bjartey frá Ragnheiðarstöðum
7. Sólon Morthens og Gáll frá Dalbæ
8. Bjarni Birgisson og Stormur frá Reykholti 
9. Gunnlaugur Bjarnason og Garún frá Blesastöðum 2A
10. Vilborg Smáradóttir og Heggur frá Hvannstóði
11. Guðjón Sigurðsson og Rauður frá Kolsholti 3
12. Jón Ó. Guðmundsson og Seifur frá Flugumýri II
13. Glódís Rún Sigurðardóttir og Blikka frá Þóroddsstöðum

Tölt T3
Barnaflokkur 
1. Aron Ernir Ragnarsson og Ísadór frá Efra-Langholti
1. Hjörtur Snær Halldórsson og Mörður frá Halldórsstöðum
2. Valdimar Örn Ingvarsson og Glódís frá Fjalli 2
2. Jón Valgeir Ragnarsson og Þyrnir frá Garði
3. Þórey Þula Helgadóttir og Þöll frá Hvammi I
3. Þorvaldur Logi Einarsson og Sigurrós frá Miðfelli 2
4. Guðný Dís Jónsdóttir og Roði frá Margrétarhofi

Tölt T3
Ungmennaflokkur
1. Elmar Ingi Guðlaugsson og Sæfaxi frá Eystra-Fróðholti
1. Sigurbjörg Bára Björnsdóttir og Baldur frá Vorsabæ II
2. Þorsteinn Björn Einarsson og Kliður frá Efstu-Grund
2. Hrafnhildur Magnúsdóttir og Eyvör frá Blesastöðum 1A
3. Inga Hanna Gunnarsdóttir og Fiðla frá Galtastöðum
3. Finnur Jóhannesson og Körtur frá Torfastöðum
4. Kristín Hermannsdóttir og Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti
4. Elmar Ingi Guðlaugsson og Kufl frá Grafarkoti
5. Hrafnhildur Magnúsdóttir og Kóngsvör frá Blesastöðum 1A

Tölt T3
Unglingaflokkur 
1. Sölvi Freyr Freydísarson og Danni frá Litlu-Brekku
2. Bergey Gunnarsdóttir og Flikka frá Brú
2. Hekla Salóme Magnúsdóttir og Tinna frá Blesastöðum 1A
3. Sölvi Freyr Freydísarson og Gæi frá Svalbarðseyri
3. Einar Ágúst Ingvarsson og Snerpa frá Fjalli 2
4. Bergey Gunnarsdóttir og Gimli frá Lágmúla

Tölt T3
Opinn flokkur
1. Elvar Þormarsson og Katla frá Fornusöndum
1. Gunnar Eyjólfsson og Askja frá Efri-Hömrum
2. Finnur Jóhannesson og Óðinn frá Áskoti
2. Katrín Stefánsdóttir og Háfeti frá Litlu-Sandvík
3. Vilborg Smáradóttir og Leikur frá Glæsibæ 2
3. Magnús Trausti Svavarsson og Skógardís frá Blesastöðum 1A
4. Ólöf Rún Guðmundsdóttir og Dögun frá Haga
4. Jón Ó. Guðmundsson og Glufa frá Grafarkoti
5. Ragnheiður Samúelsdóttir og Sæla frá Hrauni
5. Bjarni Sveinsson og Hrappur frá Selfossi
6. Guðjón Sigurðsson og Lukka frá Bjarnastöðum
6. Sigurður Jóhann Tyrfingsson og Viðja frá Fellskoti
7. Elvar Þormarsson og Framtíð frá Hvolsvelli
7. Sigurður Sigurðarson og Dáð frá Jaðri
8. Ingi Guðmundsson og Sævar frá Ytri-Skógum
8. Ólafur Ásgeirsson og Védís frá Jaðri
9. Sólon Morthens og Ólína frá Skeiðvöllum
9. Hólmfríður Kristjánsdóttir og Jóra frá Hlemmiskeiði 3
10. Þorsteinn Gunnar Þorsteinsson og Gugga frá Syðra-Langholti
10. Ólöf Rún Guðmundsdóttir og Ýmir frá Ármúla
11. Kristbjörg Kristinsdóttir og Rjóð frá Jaðri 
11. Vilborg Smáradóttir og Grunnur frá Hólavatni
12. Ragnheiður Samúelsdóttir og Tildra frá Kjarri
12. Eiríkur Arnarsson og Kolla frá Blesastöðum 1A
13. Helga Una Björnsdóttir og Blæja frá Fellskoti
13. Gunnar Jónsson og Blakkur frá Skeiðháholti 3 
14. Matthías Leó Matthíasson og Hamar frá Kringlu

Flettingar í dag: 145
Gestir í dag: 61
Flettingar í gær: 237
Gestir í gær: 86
Samtals flettingar: 1813560
Samtals gestir: 257182
Tölur uppfærðar: 20.9.2018 11:10:41